LYC Deep tsagi ball mai ɗauke da 6319-E-RS

Gabatarwa

Sunan Sinanci: Zurfin tsagi ball mai ɗauke da 6319-E-RS Sunaye na ƙasashen waje: Ƙwallon ƙafa mai zurfi Girman diamita Girman diamita: 95mm Girman diamita na waje: 200mm Girman tsayi: 45mmRole: Goyan bayan sassa masu jujjuya don rage juzu'iSingle nauyi: 5.56 kg

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabatarwa ta asali

Ƙwallon ƙwallon ƙafa mai zurfi (GB/T 276 - 2003) wanda aka fi sani da lakabi ɗaya na tsakiya na ƙwallon ƙafa, shine nau'in mirgina da aka fi amfani dashi.Siffofinsa sune ƙananan juriya na juriya, babban gudu, ana iya amfani da su don ɗaukar nauyin radial ko radial da axial haɗaɗɗen nauyin a kan sassan, kuma ana iya amfani da su don ɗaukar nauyin axial akan sassa, kamar ƙananan motoci, mota da tarakta gearboxes. , Akwatunan kayan aiki na kayan aiki, injina gabaɗaya, kayan aiki, da sauransu.

samfurin_dekini31

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Kwararren injiniyan fasaha da aka sadaukar don jagorantar ku

    Dangane da ainihin buƙatun ku, zaɓi mafi madaidaicin ƙira da hanyoyin tsarawa gabaɗaya