FI-C Series Slim Kafaffen Nunin LED na cikin gida

Gabatarwa

SandsLED FI-C jerin siriri na cikin gida nuni LED yana da kyakyawar tarwatsewar zafi, babban haske, ƙarancin wutar lantarki, sauƙi mai sauƙi, aiki mai sauƙi, da ƙaramin ƙarami mai haske.Girman Majalisar:500*500*53.5mm, 500*750*53.5mm, 500*1000*53.5mmPixel Pitch:1.9mm, 2.6mm, 2.9mm, 3.9mm, 4.8mm, 6.9mm, 7.8mmAikace-aikace:Cibiyar sarrafawa, dakin taro, kantin sayar da kayayyaki, shagon sarka, da sauransu.

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Kwarewar Kayayyakin gani

Duban kusurwa (H / V) 160 ° / 160 °, Matsakaicin rabo 4,000: 1, Refresh rate ≥2880Hz. High definition, high ƙuduri da high haske sa LED fosta bayyanannu da ido-kamawa.

Ƙarƙashin Ƙarfin Ƙarfi

Ƙarfin ceton makamashi IC yana haɗawa da ƙananan amfani da wutar lantarki. Yin amfani da kayan aikin fasaha na baya-bayan nan yana samun sakamako mai saurin zafi.

Slim & Light Weight Design

Siriri da ƙirar nauyi mai sauƙi suna sa nunin LED na cikin gida mai sauƙin motsawa kuma ya dace da yawancin yanayin amfani.Daidaitaccen madaidaicin gindin baya sanye take da madaurin baya, lankwasa ta 90 °.

Hanyoyin shigarwa da yawa

Taimakon tsayawar braket, tsaye ko rataye, ko da kascade maras sumul tare da allon fuska da yawa ya zama babba, sannan yana iya wasa azaman babban allo ɗaya ko dabam.

Filin Aikace-aikace

Dakin taro, Kasuwar Siyayya, Shagon Sarka, Baje koli, da sauransu.

Fasalolin Hardware

Haɗa plug-in ba tare da tsari ba don inganta kwanciyar hankali da sauƙaƙe shigarwa, rarrabawa, da kiyayewa;

Tsarin naúrar yana ɗaukar sabon harsashi na aluminium simintin gyare-gyare tare da nauyi mai nauyi, babban madaidaici, saurin watsar zafi;

Zane-to-point module design for module gaban / baya goyon baya;

HD LED video bango na zamani zane, mai sauƙi don shigarwa da kiyaye filin;

Haɗin da ba shi da kyau;daidaitattun kayayyaki don samun ƙwarewar kallo mai santsi.

Hankali

SandsLED yana ba da shawarar cewa abokan cinikinmu su sayi isassun na'urorin nunin LED don maye gurbin.Idan na'urorin nuni na LED sun zo daga sayayya daban-daban, na'urorin nuni na LED na iya fitowa daga batches daban-daban, wanda zai haifar da bambancin launi.

Ƙayyadaddun Fasaha

Samfura Sinpad-P1.95 Sinpad-P2.6 Sinpad-P2.9 Sinpad-P3.9 Sinpad-P4.8 Sinpad-P5.9
Pixel Pitch P1.95 P2.6 P2.9 P3.9 P4.8 P5.9
Girman Majalisar (mm*mm*mm) 500*500 500*500, 500*750, 500*1000 500*500, 500*750, 500*1000 500*500, 500*750, 500*1000 500*500, 500*750, 500*1000 500*500, 500*750, 500*1000
Angle Viewing Angle(Deg) 160 160 160 160 160 160
Kusurwar Duban Tsaye (Deg) 140 140 140 120 120 120
Haske (cd/m2) 800-1000 1000 1000 1000 1000 1000
Matsakaicin Sakewa(Hz) 3840 3840 3840 3840 3840 3840
Matsakaicin Amfani da Wuta (W/㎡) 560 440 440 450 450 450
Matsakaicin Amfani da Wutar Lantarki (W/㎡) 200 150 150 160 160 160
Kariyar Shiga IP20 IP20 IP20 IP20 IP20 IP20
Muhallin Aiki CIKI CIKI CIKI CIKI CIKI CIKI


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Kwararren injiniyan fasaha da aka sadaukar don jagorantar ku

    Dangane da ainihin buƙatun ku, zaɓi mafi madaidaicin ƙira da hanyoyin tsarawa gabaɗaya