Bench saman ƙananan gudun jini TD-5Z

Gabatarwa

TD-5Z benci saman low gudun jini centrifuge za a iya amfani da a da yawa filayen, yana da 8 rotors kuma ya dace da 96 ramukan microplate, 2-7ml injin tarin jini tube da tube 15ml,50ml,100ml.Matsakaicin Gudu:5000rpmMax Centrifugal Force:4650XgMatsakaicin Ƙarfin:8*100ml (4000rpm)Motoci:Motar mitar mai canzawaKayan Majalisa:304 bakin karfeKulle kofa:Kulle murfin aminci na lantarkiDaidaiton Sauri:± 10rpmNauyi:40KG 5 shekaru garanti ga mota;Sassan sauyawa kyauta da jigilar kaya a cikin garanti

Cikakken Bayani

Tags samfurin

TD-5Z shine tauraron mu.Yana da matukar dacewa don centrifuge 15ml,50ml da 100ml tube a cikin ƙananan gudu.Domin 15ml tube, zai iya centrifuge a mafi 32 shambura; Domin 50ml ko 100ml tube, zai iya centrifuge a mafi 8 shambura.Kuna iya zaɓar rotor na bututun jini na 48 * 2-7ml idan kuna buƙatar saka bututun tarin jini.

1.Variable mita mota, micro-kwamfuta controls.

Akwai nau'ikan Motar-Brush guda uku, babur mara gogewa da injin mitar mitar, na ƙarshe shine mafi kyau.Yana da ƙarancin gazawa, yanayin yanayi, rashin kulawa da kyakkyawan aiki.Kyakkyawan aikinsa yana sa daidaitattun saurin ya kai ± 10rpm.

2.All karfe jiki da 304SS jam'iyya.

Don tabbatar da aiki mai aminci da kuma sanya centrifuge ya zama mai ƙarfi kuma mai dorewa, mun ɗauki ƙarfe mai tsada mai tsada da bakin karfe 304.

3.Electronic aminci ƙofar kulle, sarrafawa ta mota mai zaman kanta.

Lokacin da centrifuge ke aiki, dole ne mu tabbatar da cewa ƙofar ba za ta buɗe ba.Muna amfani da kulle ƙofar lantarki, kuma muna amfani da mota mai zaman kanta don sarrafa shi.

4.RCF za a iya saita kai tsaye.

Idan mun san Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru kafin aiki, za mu iya saita RCF kai tsaye, babu buƙatar canzawa tsakanin RPM da RCF.

5.Can sake saita sigogi a ƙarƙashin aiki.

Wani lokaci muna buƙatar sake saita sigogi kamar gudu, RCF da lokacin lokacin da centrifuge ke aiki, kuma ba ma so mu daina, za mu iya sake saita sigogi kai tsaye, babu buƙatar tsayawa, kawai amfani da yatsa don canza waɗannan lambobin.

6.10 matakan haɓakawa da ƙimar ragewa.

Yaya aikin yake aiki?Saita misali, mun saita gudun 5000rpm kuma danna maɓallin START, sannan centrifuge zai yi sauri daga 0rpm zuwa 5000rpm.Daga 0rpm zuwa 5000rpm, shin zamu iya sanya shi ya ɗauki ƙasa da lokaci ko ƙarin lokaci, ma'ana, gudu da sauri ko a hankali?Ee, wannan tallafin centrifuge.

7.Ana gano kuskure ta atomatik.

Lokacin da kuskure ya bayyana, centrifuge zai bincika ta atomatik kuma ya nuna CODE ERROR a allon, sannan zaku san menene laifin.

8.Zai iya adana shirye-shirye 100.

A cikin amfanin yau da kullun, ƙila mu buƙaci saita sigogi daban-daban don manufa daban-daban, zamu iya adana waɗannan sigogi azaman shirye-shiryen aiki.Lokaci na gaba, kawai muna buƙatar zaɓar shirin da ya dace sannan mu fara.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Kwararren injiniyan fasaha da aka sadaukar don jagorantar ku

    Dangane da ainihin buƙatun ku, zaɓi mafi madaidaicin ƙira da hanyoyin tsarawa gabaɗaya